.
Nhắn admin
1 ... 368, 369, 370, 371, 372, 373, 374 ... 412 - bottom
Image

Lưu ý: Mục này để tiện cho thành viên muốn nhắn admin làm gì với chức năng administrator. Nội dung lời nhắn:
1. Không thuộc phạm vi di trú, ngoài ra hỏi gì cũng được
2. Chửi cũng được nhưng không được spam
3. Không bảo đảm sẽ được trả lời ngay.
4. xem chi tiết - bấm đây
5. vietditru1@gmail.com
<view...>

Cảm ơn cochin.

536732 top -

Chúc admin, cochn và các ACE năm mới nhiều Sức Khoẻ, An Khang Thịnh Vượng!

536767 top -

Cám ơn chị bengiao.
cochin chúc chị và gia đình năm mới may mắn, sức khoẻ dồi dào và hạnh phúc. Đặc biệt là muốn gì được đó nha!

536792 top -

Kính chúc admin và cochin cùng gia đình năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG, HẠNH PHÚC TRÀN ĐẦY, VẠN SỰ NHƯ Ý.

536799 top -

KÍNH CHÚC TOÀN THỂ BAN VIỆT DI TRÚ cùng ANH CHỊ EM TRONG VDT LUÔN VUI VẺ, HẠNH PHÚC, SỨC KHOẺ & BÌNh AN.

536800 top -

Năm mới chúc Admin & cochin thật nhiều may mắn, hạnh phúc, an khang và thịnh vượng.

536843 top -

@mylinhthieu,
Chúc chị mylinhthieu và gia đình năm mới sức khoẻ dồi dào, vạn sự như ý!

@vuthanh1957,
Chúc chị và gia đình năm mới hạnh phúc, vạn sự như ý!

P/S: Lâu quá hén :).

536848 top -

Nhân dịp năm mới, gia đình lanhuongbm xin kính chúc gia đình admin, cochin một năm mới nhiều sức khoẻ, thành công, hạnh phúc và phát triển diễn đàn Việt Di Trú mình thành một diễn đàn được yêu mến nhất về di trú.

Xin cảm ơn admin, cochin đã đồng hành cùng chúng mình.
Thân ái,
lanhuongbm

537097 top -

cochin cám ơn lanhuongbm.
Chúc lanhuongbm và gia đình năm mới hạnh phúc, gặp nhiều may mắn. Chúc lanhuongbm thành công với cuộc sống mới.

537131 top -

@cochin,

Cám ơn cochin rất nhiều. Năm mới kính chúc cochin cùng Gia đình dồi dào sức khoẻ Vạn sự Như ý.

537418 top -
@admin, cochin,

Lời đầu tiên cho mình gửi lời chúc sức khoẻ gia đình admin,cochin và cầu chúc gia đình một năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý.

Hôm nay, gia đình mình đã phỏng vấn thành công, hồ sơ PV từ A đến Z mình đã nhờ giúp đỡ và học hỏi từ diễn đàn VDT rất nhiều, vì vậy mới có kết quả tốt đẹp như hôm nay.

Xin gửi lời tri ân chân thành nhất của gia đình mình đến VDT , cám ơn cochin và mọi người rất nhiều trong việc hướng dẫn mình từng bước một của hồ sơ.

Cũng xin cám ơn lớp học ESL của VDT, mình đã hoàn thành lớp sơ cấp, và vẫn thuộc lòng những câu nói phổ thông trong bài, hôm nay mình có thể tư tin giao tiếp xã giao với khách nước ngoài, hiểu và nghe được những câu đơn giản trong đời sống sinh hoạt,một cách rất tự nhiên, đôi khi mình dùng chính những câu trong bài đã học và dùng chúng nói chuyện vô tư...

Xin admin và mọi người đừng cười, vốn tiếng Anh của mình chỉ có thế, nhưng bảo đảm khi mình nói đúng hay sai, họ sẽ sửa ngay và lập lại câu hỏi để mình xác nhận và ok, thế là ok và ok thôi...

Mình biết vẫn còn phải học nhiều lắm, nhưng chia vui với admin nhé, sáng nay mình PV nhân viên LS hỏi mình và các con bằng tiếng Anh mà không cần phiên dịch đó.( dĩ nhiên chỉ là những câu hỏi quan hệ gia đình, công việc thôi.)

Thân mến chào admin, cochin.

538079 top -

Chúc mừng duty348!
Chúc duty348 và gia đình thành công và nhiều may mắn trên miền đất mới!

538105 top -

Chào admin,

Tinatinh có nhờ kích hoạt password mới nhưng hotheart vào kích hoạt không được. Có thể do kích hoạt trễ (password mới cấp ngày 28/1/2014) đã hết hạn?
Nhờ admin xem và cấp lại password mới cho Tinatinh theo địa chỉ: lucy_canhcay@yahoo.com

Thanks admin,

538453 top -
Website PHP error :

[phpBB Debug] PHP Notice: in file /users/home/vynergy/domains/vietditru.com/web/public/data/current/appFunc.php on line 963: unlink(/users/home/vynergy/domains/vietditru.com/web/public/radio/534495.xml): No such file or directory

Admin rãnh thì xem lai nhẹ Chắc code có vấn đế :)

538532 top -
Chào cochin,cochin xem lại có phải trong Cẩm Nang Bảo Lãnh,Bước 2b :Dành cho người bảo lãnh bị thiếu trang Document Cover Sheet ($230)đặt trên hồ sô dân sự gửi đi?

538614 top -
Nhắn admin
1 ... 368, 369, 370, 371, 372, 373, 374 ... 412

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image