.
Nhắn admin
1 ... 387, 388, 389, 390, 391, 392, 393 ... 404 - bottom
Image

Lưu ý: Mục này để tiện cho thành viên muốn nhắn admin làm gì với chức năng administrator. Nội dung lời nhắn:
1. Không thuộc phạm vi di trú, ngoài ra hỏi gì cũng được
2. Chửi cũng được nhưng không được spam
3. Không bảo đảm sẽ được trả lời ngay.
4. xem chi tiết - bấm đây
5. vietditru1@gmail.com
<view...>

Chị cochin cho mình hỏi là mình muốn hỏi thành viên DUALEO về ngành bảo trì máy bay mà ko biết phải liên lạc như thế nào vậy? Ở trang vdt của mình có chức năng gửi tin nhắn riêng cho thành viên không? và mục này ở đâu?
Chân thành cảm ơn chị Cochin nhiều ạ

583892 top -
Chị cochin cho mình hỏi là mình muốn hỏi thành viên DUALEO về ngành bảo trì máy bay mà ko biết phải liên lạc như thế nào vậy? Ở trang vdt của mình có chức năng gửi tin nhắn riêng cho thành viên không? và mục này ở đâu?

1. VietDitru không có chỨc năng tin nhắn. Sorry!

2. DuaLeo có thông báo là về quê ngoại.
viewtopic.php?p=583045#p583045

583896 top -
Chào admin ,
Cho em hỏi một vấn đề : khi mình đã có invoice ID có nghĩa là hồ sơ đã open phải không ạ?

585308 top -
Cho em hỏi một vấn đề : khi mình đã có invoice ID có nghĩa là hồ sơ đã open phải không ạ?
Đây là câu hỏi về di trú, bạn nên hỏi ở hồ sơ của bạn.

585309 top -
.

585726 top -
Đó thấy chưa. Bạn lại làm phiền người khác. Nội quy của diễn đàn là không được SPAMMING. Có nghĩa không được post một sự việc nhiều lần. Bạn đã post sự việc ở hồ sơ của bạn rồi thì đừng nên lập lại chỗ khác.

SPAMMING đối với diễn đàn cũng tương tự như sâu bọ đối với ruộng rẫy đó bạn nhé.

Lần này thì admin nhắn, lần sau admin khoá tài khoản đó nhé.

585739 top -
Nhắn @mytiendn

Đề nghị vào đọc Nội quy cho kỹ, trong đó có chỉ cách post bài hỏi tư vấn di trú. Đọc vòng vòng diễn đàn để làm quen với thể thức.

Welcome bạn đến với VietDitru.

587049 top -
Gửi admin ,

Em là chủ xị topic "Dự đoán lịch visa" hàng tháng , vì sắp tới đây em sẽ bận việc không còn nhiều thời gian để lên mạng nữa nên em xin giao lại quyền chủ xị cho thành viên: oanhvas

Mong admin gửi lời nhắn của em đến admin chitam , em xin cảm ơn admin rất nhiều !

587175 top -

Hello Punano,

Chủ xị topic Dự Đoán đã được setup đổi qua nick oanhvas từ hôm 24 Jul rồi mà. :)

Bạn nhắn oanhvas chỉ cần click vào chữ Update ngay dưới danh sách bên cột phải nhé.

Cảm ơn Punano đã updated list trong thời gian qua rất nhiệt tình & rất cẩn thận! :)

Chúc gia đình bạn gặp nhiều thuận lợi & bình an trên quê hương mới.

587189 top -
Vâng em xin cảm ơn admin Chitam nhiều lắm, em cứ nghĩ là khi nào có topic dự đoán tháng sau thì admin mới set người mới nên em hông để ý ! Huhu !!

Em xin chúc admin Chitam thật nhiều sức khoẻ và gặp thật nhiều may mắn trong cuộc sống . Em xin cảm ơn admin rất nhiều.

587195 top -
Chào các anh chị admin,
Các anh chị ơi cho em hỏi sao mấy ngày nay em không thể post bài lên Vietditru được ạ ? Em vẫn login được, chỉ là không post được thôi.
Em cám ơn các anh chị. Chúc các anh chị nhiều sức khoẻ và niềm vui.

587342 top -
Bài đã post được bài ở đây mà?

587357 top -
Ngày Mới, Chúc sức khoẻ Admin và toàn thể ban điều hành Vietditru.
Admin ơi? em cần giúp đỡ về một vài ,văn bản tiếng việt sang tiếng anh. Ahmin và ban điều hành giúp em với ,em đang cần giúp đỡ của AhMin.

587706 top -
- Vào đây: viewforum.php?f=142
- Bấm vào "Đằng bài mới" ở thanh ngang
- Post bài.

587710 top -
admin ơi, bạn vui lòng update hồ sơ huongnguyensb diện F4 có ngày ưu tiên 01/10/2003 đã nhận email mở hồ sơ vào ngày 04/09/2015 nhé, cám ơn admin nè!

589320 top -
Nhắn admin
1 ... 387, 388, 389, 390, 391, 392, 393 ... 404

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image