.
Hồ sơ CR1 - lynhhoang pv 5/11 giấy hồng
1, 2, 3, 4 - bottom
Kiểm tra tình trạng hồ sơ:
. Khi nào HS được mở?
. HS đã hoàn tất chưa?
. Có được xếp PV chưa?

1. Gọi phone: (603)334-0700
. Chỉ có thể gọi vào giờ làm việc từ 7:00 AM đến 12:00 PM (Eastern time), từ thư hai đến thứ sáu, trừ ngày lễ.

. Khi gọi bạn sẽ gặp trực tiếp nhân viên NVC do đó không thể gọi hỏi thăm tin tức của HS nếu không phải là người bảo lãnh; người được bảo lãnh hay luật sư của hồ sơ. Do đó VietDitru KHÔNG thể gọi giúp bạn.

2. Dùng Mẫu Thư theo quy định của NVC
. Bấm: Public Inquiry Form để gởi NVC hỏi thăm tin tức.
. Cần hướng dẫn, bấm: Hướng dẫn điền Public Inquiry Form

.

Chào bạn cho mình hỏi hồ sơ bạn từ lúc nộp giấy tờ bổ túc đến bao lâu thì được chấp thuận vì hồ sơ mình cũng bổ túc đến nay được 2 tuần rồi mà vẫn chưa có tin gì cám ơn bạn nhiều.

425340 top -

Chào bechiu, bạn đừng lo lắng nhiều. Mình nghĩ hồ sơ của bạn đang được giải quyết đó. Minh bổ túc hồ sơ cũng khoảng 2 tuần mới được chấp thuân.

425365 top -
Cho em hỏi, hồ sơ của em được chấp thuận 20 ngày rồi nhưng mà em không hiểu là làm sao em có thể biết được số HCM. Người ta sẽ tự thông báo cho em hay em phải làm gì? Mong anh , chị giúp em.

426081 top -

Thường NVC sẽ gởi thư theo địa chỉ trong I-130 cho NDBL biết số HCM#.

426125 top -

cảm ơn cochin nhiều !

426162 top -
Lynh ơi cho mình xin nick của bạn nhé

426469 top -
Lynh nhớ bạn add nick của mình rồi mà... chipchip125@

426579 top -

nhờ anh chị check dùm em xem hồ sơ đã có số HCM chưa?

426781 top -

Chào bạn,

nhờ anh chị check dùm em xem hồ sơ đã có số HCM chưa?

Hiện nay tổng đài NVC chưa hoạt động lại bình thường nên ACE không thể giúp cho bạn được,Bạn dùng mẫu email nầy Hỏi case number điền thông tin vào rồi gửi theo địa chỉ có trong thư.

Thân chào.

426813 top -
cảm ơn anh VuSang

426917 top -

nhờ anh chị có thể gọi điện thoại hỏi dùm xem có số HCM chưa? Hồ sơ của em được chấp thuân ngày 17/4, số WAC 1190697190.

428560 top -

Chào bạn,

Bạn vui lòng đọc lại lời tư vấn của bạn VuSang phía trên nhé.

Chúc bạn vui.

428603 top -
Cảm ơn quannguyen.

428656 top -

Chào các thành viên, lynh có chuyên này mong mọi người giúp đỡ.Lynh thì không biết gởi email để hỏi thăm như thế nào.Mà hiện tại thì ông xã Lynh đang ở Việt Nam. Mỗi lần gọi điện thoại qua Mĩ thì thấy bận máy liên tục gọi hoài không được.Lynh mong các bạn trong diễn đàn giúp Lynh gởi email hỏi thăm xem hồ sơ của Lynh đã có số HCM chưa? Với lại Lynh thấy trong thư chấp thuận người ta noi sẽ liên lạc với ông xã Lynh trong 30 ngày mà bữa nay 1thang rồi không thấy gì.. Hồ sơ của Lynh được chấp thuận ngày 17/4..số WAC 1190697190. Cảm ơn rất nhiều. Mong mọi người giúp đỡ.

430341 top -

Bạn đọc dòng chữ đỏ đầu trang này:
Thông báo - Gọi NVC check hồ sơ

430360 top -
Hồ sơ CR1 - lynhhoang pv 5/11 giấy hồng
1, 2, 3, 4

Image
Image
Image
Image
Image
Image