.
Thành viên VDT Miền Tây
1 ... 108, 109, 110, 111, 112 - bottom
Anh Dualeo cũng xuống Sadec chơi rồi àh? Có ăn thử gà nòi hầm xả chưa? Anh có thưởng thức cái thú ngồi trên hầm cá dồ lần nào chưa? Hay là anh ngồi thấy mát quá, thiu thiu rồi rớt xuống hầm luôn :D

566920 top -
@thieuminh72: Cám ơn thieuminh72 đã hỏi thăm nhe. Hiện giờ xuongbala chỉ tập trung đi học lại thôi. Mọi việc cũng tạm ổn. Mà thieuminh72 là anh hay chị dậy?

566921 top -

Nghe đồn ông DuaLeo đang tu tháng an lạc trong THIỀN VIỆN CHƠN TÂM, hay CHÙA TAM BẢO gì đó.

@Xuongbala, thieuminh72 là cái thằng áo đen nông dân chính gốc Vĩnh Long.

“Gà nào hay cho bằng gà Cao Lãnh
Gái nào bảnh cho bằng gái Nha Mân”
Gái Nha Mân chính gốc nè hihihi.

566927 top -
Khuongtvo :
Chuyến nầy về quê ngoại sẽ đến Nha Mân thị sát xem chú nói có đúng không? liệu hồn mà quảng cáo không đúng thì sẽ bị phạt mấy chai bắt buộc phải thổi kèn rồi mới cho nhậu đó nha?

566928 top -

@nxtuan,
Ý dza, không sai tí nào. Không tin hỏi Xuongbala xem. Nhưng nói trước để khỏi ganh tỵ nhé, Em đẹp nhất Nha Mân tui gửi cho ông langvan nhân ngày sinh nhật năm ngoái. Em kế bị tui lụm mang về Vĩnh long tiu rùi Hehehe.

566931 top -
@thieuminh72: dậy anh dới xuongbala là hàng xóm sát dzách rồi. Nhà xuongbala ở LaiVung, nhưng quê nội thì ở Sadec.

@nxtuan: anh thieuminh72 nói chính xác 100% rồi đó anh nxtuan ơi. Anh mà đi đến Nha Mân rồi thì chắc "lòng hông muốn dìa đâu".

566948 top -
khuongtvo :
Người đẹp chỉ có được chừng đó mà cũng đặc bày làm thơ quảng cáo , may mả nói trước không thì chuyến nầy rủ Quang Vũ về nữa không biết ăn nói sao với Ông đây? bó tay chú Hai chuột.
Xuongbala :
Chú em nầy có vẽ tin được đấy? chuyến nầy Quang Vũ nhà ta chắc vui lắm đây? nhờ Xuongbala dẫn đường nha?

566949 top -

Hehe ông TT nói nickname khuongtvo offline lâu dzồi, love toilet Bác nxtuan liện nó vào dzĩ vãng.

Nghe giang hồ Delaware đồn bác nxtuan về VN vào mùa xuân, quangvu về đầu hè, dinhhuymt về cuối hè. Ý dza phải luyện sơ gan thần chưởng lại mới được.

@Xuongbala
Tui còn chẻ mừ gọi bằng anh giảm thọ chít hihi. Ở Lai vung bạn có người quen nào bán cây Hoàng Nam hôn. Hôm trước có hỏi nhưng bị hét giá cao quá. thieuminh cần mua khoảng 100 cây để trồng trong khuông viên một ngôi Chùa.

566960 top -

Nhớ MT mún mếu luôn bạn già ui...

567260 top -

Hehe có ngừ nhớ VN nhớ Trà Vinh không chịu nổi, Hôm trước có xuống Trà Vinh nhậu gà nòi hầm sả với Bạn Minh không nhớ làm sau về tới nhà.

567272 top -
Hello mọi người bạn, lâu quá không gặp!

567517 top -
@thieuminh72:
Thieuminh hỏi ở đâu? Ở Lai Vung thì ít người trồng kiểng lắm, toàn là nem dzới quýt hồng không hà. Nếu thieuminh muốn mua thì qua Sadec nhiều hơn. Hỏi đường đi Làng hoa kiểng Sadec ở Tân Qui Đông thì người ta chỉ liền hà. Lên đó mặc sức mà lựa.

567629 top -

Image

574533 top -
Chúc mưng bạn thieuminh72 (khuongtvo) đã pv thành công, mong rằng 1 ngày gần đây sẽ gặp bạn ở xứ cờ hoa này nhé hihi

582210 top -
Thành viên VDT Miền Tây
1 ... 108, 109, 110, 111, 112

Danh sách thành viên VDT ở miền tây.

1.CherryNguyen KG
2.khuongtvo VL
3.phongtb TV
4.VuSang ST
5.hienthuy72 AG
6.nht ST
7.tdad đang cập nhật
8.ntcat0710 CT