.
Nhắn admin
1 ... 405, 406, 407, 408, 409 - bottom
Image

Lưu ý: Mục này để tiện cho thành viên muốn nhắn admin làm gì với chức năng administrator. Nội dung lời nhắn:
1. Không thuộc phạm vi di trú, ngoài ra hỏi gì cũng được
2. Chửi cũng được nhưng không được spam
3. Không bảo đảm sẽ được trả lời ngay.
4. xem chi tiết - bấm đây
5. vietditru1@gmail.com
<view...>

Welcome home.

607280 top -
Em chào Anh admin, Chi cochin và các anh chị a. Em chúc sức khỏe đến đại gia đình VDT. :)

607287 top -

@BenTre979,

Welcome home, MC.

607292 top -

Hello chị Cochin
Image
Tặng chị bình hoa để bàn làm việc cho đep.:)
Thanks admin đã cho em chức năng post hình.

Sau thời gian định cư 5 năm 9 tháng trên nước Mỹ. Em đã vượt qua kì thi và nhận được bằng quốc tịch cách nay 5 tháng. Con cái thì cũng trưởng thành và tốt nghiệp Đại Học. Suốt thời gian đó có những lúc tìm kiếm thông tin hay đường link để học em đều vào thư viện VDT để tìm.

Cảm ơn admin, chị và VDT rất nhiều.
Em H

607358 top -

Cám ơn Ut2007 nhen!

607384 top -
Nơi này được viết với chủ đề tự do, nên clh xin bày tỏ quan điểm của mình.
Chân thành cảm ơn:
1) Admin + Thành viên ban điều hành
2) Các thành viên lâu năm lão làng sẵn sàng dành thời gian chia sẻ những kinh nghiệm bản thân đã kinh qua.
3) Các thành viên mới nêu lên những thắc mắc họ đang vướng phải (nên mình không cần phải post các thắc mắc nữa).

Rất nhiều người đã tìm được sự hướng dẫn từ VDT, sau một thời gian vượt qua các khó khăn, tương đối ổn định cuộc sống đều có ý định quay lại để đóng góp một phần kinh nghiệm cho nhưng người mới, người đến sau-quý lắm thay.

Một lần nữa gởi lời cảm ơn đến tất cả mọi người.
Trân trong.

607798 top -

Chúc mừng "Việt Di Trú" Sinh Nhật lần thứ 11.

Image

Chúc Cochin, admin, anh Hùng Việt, ban điều hành và tất cả thành viên VDT nhiều sức khoẻ.

607992 top -

Merry Christmas and Happy New Year to everybody :)

608457 top -

@Chào Anh Chị cochin và admin

Do sinh còn non ngày tháng nên em chưa đưa em bé lên máy bay đi, em dự tính khoảng tháng 2-3 em mới có thể đi được. Thời gian qua cũng có vài việc cuốn em nên lu bu quá, hôm nay em mới vào VDT, cám ơn anh chi rất nhiều, ngoài cảm ơn em không biết làm gì hay nói gì để bày tỏ lòng biết ơn của em dành cho anh chị.

Hồ sơ của em là một hồ sơ cực kỳ khó nhưng được anh chị admin và cochin tận tình giúp bằng những kinh nghiệm quý giá về kiến thức di trú, giúp em từ một hồ sơ không thể nào nghĩ có cơ hội thành công, nhưng anh chị đã đem đến cho em một sự kỳ diệu, một phép màu.

Đúng là một phép màu khi hồ sơ em được sự chấp nhận của Sở Di Trú, sau đó em nhận được visa trước khi em sinh bé chỉ một ngàỵ Không thể tin có ngày hôm nay, trong tay có Visa như thế nầy, giống như trong giấc mơ vậy.

Hết lòng biết ơn anh chị, cảm ơn anh chị rất nhiều.
Chúc anh chị năm mới nhiều niềm vui và sức khỏe

@Đồng hành cùng em suốt chặng đường nhiều năm qua, em cũng cảm ơn chị Hoa, anh HungViet, anh Sauhai, và anh Quannguyen cũng như tất cả anh chị khác đã hết lòng giúp đỡ em, giúp em vượt qua mọi khó khăn trong cuộc sống.
Chúc anh chị và VDT nhiều sức khỏe.

Hết lòng cảm ơn.
muoichanh

608472 top -

Hi muoichanh,

Tụi này cũng chỉ làm hết khả năng, phần còn lại là do MC hên, chứ cũng có HS làm I-601 chưa được tới đâu cả.

Happy New year!
cochin

608489 top -

Kính chào admin và chị cochin

Năm mới kính chúc sức khỏe admin & cochin cùng anh chị em diễn đàn VDT.

Thưa admin,
Gia đình SauHai sau hơn 2 năm cố gắng để hòa nhập nơi đất khách quê người đến nay cũng đã tạm ổn định, cũng rất mừng vì diễn đàn vẫn hoạt động và ngày càng phát triển. SauHai có thời gian sẽ lại được tiếp tục sinh hoạt, chia sẻ kinh nghiệm, buồn vui cùng các anh chị.

Chúc diễn đàn luôn vững mạnh để đồng hành cùng mọi người trên bước đường di trú.

Chúc mừng năm mới đến admin, chị cochin và các anh chị.

608693 top -
CHÚC MỪNG - CHÚC MỪNG
:)

Hello SauHai,
Nếu SauHai có rảnh thì làm thư viện nữa hén.
Báo cho admin hay nha.

608695 top -

Chào admin chitam,

Nhờ em xem giúp kiểm tra lại nick huyhan dùm chị bị lỗi gì không hiểu? mà gặp sự cố như sau:

1/. Mỗi lần đăng nhập vào để post bài khi click vào reply, để viết bài thì tự động lại bị thoát ra, phải đăng nhập vào lần thứ 2 mới được.

2/. Bài post xong không được hiển thị chữ mới (màu đỏ), ngay bài vừa post trên diễn đàn, như bài của những thành viên khác.

3/. Nick huyhan là hiển thị chữ màu xanh, chứ không phải chữ màu vàng như các thành viên trong nhóm VIPs của diễn đàn.

Cám ơn admin chitam nhiều. Chúc em năm mới với thật nhiều niềm vui trong cuộc sống.

608751 top -

@Hi chị huyhan,

Nhờ em xem giúp kiểm tra lại nick huyhan dùm chị bị lỗi gì không hiểu? mà gặp sự cố như sau:

1/. Mỗi lần đăng nhập vào để post bài khi click vào reply, để viết bài thì tự động lại bị thoát ra, phải đăng nhập vào lần thứ 2 mới được.
huyhan lưu ý các BBcode trước khi submit, nếu thừa 1 code cũng dễ bị lỗi out. Ngoài ra, thỉnh thoảng cần update new browser.

2/. Bài post xong không được hiển thị chữ mới (màu đỏ), ngay bài vừa post trên diễn đàn, như bài của những thành viên khác.
Chữ mới sẽ hidden ngay khi click vào đọc (view), huyhan là tác giả của chính post đó thì xem như đã click. (Ngược lại, huyhan sẽ nhìn thấy chữ mới tại các new posts của thành viên khác)

3/. Nick huyhan là hiển thị chữ màu xanh, chứ không phải chữ màu vàng như các thành viên trong nhóm VIPs của diễn đàn.
Nickname Color của tất cả thành viên (kể cả VIPs và kể cả admin) đều hiển thị màu xanh. Một số nicknames hiển thị màu nâu là do Ban Điều Hành "ấn định" cho nickname của các thành viên Ban Tư Vấn, và nickname chỉ đổi màu tại khu vực tư vấn hồ sơ di trú. (Chỉ là màu nick thôi, không ảnh hưởng gì & cũng không bị lỗi gì đâu. Sơ nét là như vậy, nếu chị cần giải thích rõ hơn thì admin có thể sẽ trả lời chị sau ạ!)

----------------
(Thanks you for your warm wishes!) :)

608768 top -

Cám ơn admin chitam đã trả lời giúp chị. Tại gì trước đây mỗi lần tư vấn bài cho thành viên thì là nick màu vàng, bây giờ tư vấn thì lại chuyển sang màu xanh cho dù là ở tại khu vực tư vấn hồ sơ di trú, vì thấy lạ nên chị mới hỏi chitam. Cũng như chị thấy chưa được thỏa đáng với phần giải thích của admin chitam ở câu 2, và 3.
Chúc em ngày mới tốt lành.

608775 top -
Nhắn admin
1 ... 405, 406, 407, 408, 409

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Update
PayPal về email:
thuquy.vietditru@gmail.com

Chi phiếu gửi về:
Hoanh Ton
6879 Amherst St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099
ACB Châu Văn Liêm, TPHCM

Ý kiến về Quỹ VietDitru

Image
*USCIS News: Operations During a Lapse in Appropriations - At this time, scheduled passport and visa services in the United States and at our posts overseas will continue during the lapse in appropriations as the situation permits.

Image
Image
Image